Author: M***g
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: kẹp phím chắc, nhưng phải tỉa lại tóc nếu không trông khá giả
Màu sắc: Dark Brown
Price: 254.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Dark Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 190 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25081876767228498 |
Brand Name: SHUDUO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHUDUO-sc-0142100071.html
Quality: 6434759 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: M***g
Date:
Review: kẹp phím chắc, nhưng phải tỉa lại tóc nếu không trông khá giả
Màu sắc: Dark Brown
Author: F***A
Date:
Review: ฉันสั่งร้านนี้เป็นร้านประจำ
Màu sắc: Dark Brown
Author: F***A
Date:
Review: ผมเหมือนผมจริง สวยมาก
Màu sắc: Dark Brown
Author: F***A
Date:
Review: มันดีมากๆใช้งานง่าย
Màu sắc: Dark Brown
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm